Naomba ushauri wako dr


africana mtwys

africana mtwys

Senior Member
Joined
May 8, 2013
Messages
173
Likes
0
Points
0
Age
39
africana mtwys

africana mtwys

Senior Member
Joined May 8, 2013
173 0 0
Mtoto wangu ana umri wa miaka 2 na miezi saba,siku mbili zilizopita ameanza kuwa na kigugumizi kikali sana akiwa anaongea.
Naomba ushauri wako dr
 
ram

ram

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
7,238
Likes
2,235
Points
280
ram

ram

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
7,238 2,235 280
Subiri wanakuja,
Ila nakushauri pekua pekua humu humu jf doctor, kuna thread inayohusiana na kigugumizi haina hata muda mrefu tangu imejadiliwa inaweza kukusaidia pia
 

Forum statistics

Threads 1,273,861
Members 490,528
Posts 30,493,794