Naomba ushauri punyeto inaniua

kibaigwajf

Senior Member
Dec 7, 2017
121
250
Ndugu zangu kama mada inavyojieleza hapo juu, Mi nimeoa nina watoto pia, kama mwezi sasa tokea mke wangu amesafiri kwenda kusafiri kijijini nimekuwa napiga punyeto masaa24 /7 yote hiyo ni sababu naopoga ngoma maana mademu wapo ila mwenzenu nikiingia kwenye shoo uwa sijui kondomu, sasa kujizuia na mkombozi wangu ni punyeto 24 hours, leo nimepiga x3 kwa siku, asubuhi saa sita na jioni, hii niliyopiga jioni hata shahawa hazikutoka inaonekana korodani zimekauka, msaada jamani nakufa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Bulaya001

JF-Expert Member
Dec 21, 2018
5,542
2,000
Mama mi nauza duka muda wote nimerelax nikijikunja kidogo tayari bafuni

Sent using Jamii Forums mobile app
Jaman wabongo tunawaza sana ngono hata hatuwazi maendeleo, yaan kila mda unakimbilia bafuni aseee Tz ya viwanda naomba presida atengeneze viwanda vingi kabisa vya midori ya ngono ya kike/kiume maana ndio itakuwa na wateja wengi zaidi

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom