Uchaguzi 2020 Naomba Mungu uchaguzi upite shughuli ziendelee

Nyankurungu2020

Senior Member
Oct 2, 2020
119
250
Inakera sana tena sana,sasa hivi kila mwananchi anakosa huduma za msingi, kisa tu uchaguzi na kampeni.

Ukienda kwa wakuu wa Wiaya, Wakurugenzi na hata Watumishi wa afya watakuambia wapo bize na shughuli za serikali.

Swali la msingi je serikali imesimama kufanya kazi kisa tu uchaguzi na kampeni? Mbona tunanyanyasika kwa uchaguzi ambao hata matokeo yaliyashapangwa?
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,818
2,000
KUNA HAJA YA WATU KAMA MUSIBA KUPIMWA AKILI HII SASA SIO SIASA NI SHAMBULIO BINAFSI
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
37,123
2,000
Inakera sana tena sana, sasa hivi kila mwananchi anakosa huduma za msingi, kisa tu uchaguzi na kampeni .

Ukienda kwa wakuu wa Wiaya, Wakurugenzi na hata watumishi wa afya watakuambia wapo bize na shughuli za serikali.

Swali la msingi je serikali imesimama kufanya kazi kisa tu uchaguzi na kampeni? Mbona tunanyanyasika kwa uchaguzi ambao hata matokeo yaliyashapangwa?
wapi kazi zimesimama mkuu?
 

CHARMILTON

JF-Expert Member
May 30, 2015
6,960
2,000
Baada ya uchaguzi ndio shughuli inaanza,

Hii nchi haitakaa iwe kama ilivyokuwa kabla ya uchaguzi bila kujalisha atakayeshinda uchaguzi.
 

Nkanini

JF-Expert Member
Jun 6, 2017
1,897
2,000
Tuna haki ya kutoa maoni yetu binafsi lakini unapousemea umma unakosea mkuu,maisha yamesimama kwako kutokana na ubinafsi wako maadam wewe umeshiba na familia yako hujui ya jirani yako kama nayo imeshiba,serikali bado na haijalala sasa hizo shughuli zilizosimama zipo wapi?acha kuzamisha kichwa chako mchangani amka and smell the coffee
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom