Nchume investment Member Joined Mar 23, 2014 Posts 7 Reaction score 1 Jun 21, 2022 #1 Naomba wataalamu nisaidie mawazo kijana wenu njinsi ya kubolesha hii nimeisha usajiĺi Brela.pia kama naweza pata watu kusimamia na kumeneji karibu tusaidiane.
Naomba wataalamu nisaidie mawazo kijana wenu njinsi ya kubolesha hii nimeisha usajiĺi Brela.pia kama naweza pata watu kusimamia na kumeneji karibu tusaidiane.
Dr Matola PhD Platinum Member Joined Oct 18, 2010 Posts 62,241 Reaction score 111,208 Jun 21, 2022 #2 Kufungua kampuni siyo kazi, kazi ni kupata kazi.
Nchume investment Member Joined Mar 23, 2014 Posts 7 Reaction score 1 Jun 24, 2022 Thread starter #3 Huu sio ushauli wala msaada Ndg
Uhakika Bro JF-Expert Member Joined Mar 29, 2022 Posts 3,691 Reaction score 4,437 Jun 25, 2022 #4 Unajihusisha na masuala gani Nchume inv. ili tushauriane?
financial services JF-Expert Member Joined May 17, 2017 Posts 18,181 Reaction score 43,553 Jun 25, 2022 #5 What's Nchume investment? Huduma mnazotoa ni zipi? Mpo wapi?