Naomba msaada wa mawasiliano ya mhusika wa TCU

Naomba msaada wa mawasiliano ya mhusika wa TCU

Joined
Sep 5, 2015
Posts
24
Reaction score
2
Habari zenu wana JF, mimi ni mgeni humu jamvini.
Naomba msaada wa kupata namba za simu za mhusika yeyote wa ofisi za TCU upande wa Admission mana kuna tatizo la kiusajili nimekutana nalo ambalo linanilazimu napate mtu wa kutoka pale ofisini, naombeni msaada huo ili niweze kuendelea na taratibu za kuapply kabla tarehe ya mwisho haijafika.
 
Eleza shida yako, maana TCU na wataalam wengine wapo humu humu JF wanaweza kukusaidia
ok. mimi nilikua mwanafunzi wa ifm kwa mwaka wa masomo 2014/15 kwa koz ya bachelor of accountancy. nikasoma kwa semister 1 na mwez mmoja wa semister 2, Ada niliopaswa kulipa kwa kozi hiyo ni 1,750,000/= mimi nikalipa kwa awamu moja sh. 1,050,000/=
Kutokana na matatizo ya kipesa nkashindwa kuendelea na masomo na pia sikubahatika kupata mkopo. Mwaka huu niko na harakati za kataka kuapply tena na katika kufanya hilo nikakuta Profile yangu kwa CAS ya TCU inaonesha mm bado niko IFM hivyo natakiwa kupata CLEARANCE LETTER ya kupeleka TCU ili kurekebisha ilo kisha niweze kuendelea na kuapply.
Nlivoenda chuoni wananiambia kwamba wananidai sh, 700,000 kwa nilishasajiliwakusoma mwaka mzima na mimi sina hiyo pesa kwa sasa na kwa hali ilivo pale chuon ndio ingebidi nipate io barua niipeleke TCU, hivyo nilitaka nipate mtu sasa kutoka admission TCU ili anisaidie kwa tatizo ili mana nahitaji kufanikisha kuomba kusoma mwaka huu.
 
Dah...pole Sana ndugu yangu
Pole sana kiongoz ila naiman upo Dar? kama upo Dar kwa ishu yako ni vyema ukaenda TCU moja kwa moja kuliko kuongea nao kwa sim nadhani itakuwa nzur zaid. Ila kwa ushaur wangu ni bora kuanza kutafuta means ya kuipata hiyo sh. laki saba ili kama TCU wakishindwa kukusaidia basi uwalipe IFM ili usikatishe ndoto zako maana maofisini watu wenye madaraka wanamajibu ya ajabu sana yaan husahau hata wapi na wao wametoka
 
Pole sana kiongoz ila naiman upo Dar? kama upo Dar kwa ishu yako ni vyema ukaenda TCU moja kwa moja kuliko kuongea nao kwa sim nadhani itakuwa nzur zaid. Ila kwa ushaur wangu ni bora kuanza kutafuta means ya kuipata hiyo sh. laki saba ili kama TCU wakishindwa kukusaidia basi uwalipe IFM ili usikatishe ndoto zako maana maofisini watu wenye madaraka wanamajibu ya ajabu sana yaan husahau hata wapi na wao wametoka
ni kweli kaka. ila tatizo kubwa apa nikuwa kwa sasa siko dar maana mimi naishi huku masasi mkoani mtwara yaan apo ndio pananitatiza
 
ifm wanakufanyia unoko tu hakuna kitu cha namna hiyo huwezi kulipa hela hiyo mimi mwenyewe nilikuwa nasoma lichuo fulani nikapata ajira nikaacha chuo na walikuwa wananidai pesa nyingi tu juzi nilifata barua ya kuacha chuo akanipa wewe labda umekosea kuwaeleza ungesema nimeacha chuo coz sina karo pili kaonane na mkuu wa chuo cha ifm kama hawa wachini wanakusumbua ww unatakiwa uwaandikie chuo cha ifm barua ya kuacha chuo ukieleza sababu zako hiyo barua ipite kwa dean of student .mkuu wa idara.principal wa chuo ambayo watakujibu kwa barua fata channel of communication kuacha chuo ni haki yako ya msingi na siyo ombi kwa chuo
 
ifm wanakufanyia unoko tu hakuna kitu cha namna hiyo huwezi kulipa hela hiyo mimi mwenyewe nilikuwa nasoma lichuo fulani nikapata ajira nikaacha chuo na walikuwa wananidai pesa nyingi tu juzi nilifata barua ya kuacha chuo akanipa wewe labda umekosea kuwaeleza ungesema nimeacha chuo coz sina karo pili kaonane na mkuu wa chuo cha ifm kama hawa wachini wanakusumbua ww unatakiwa uwaandikie chuo cha ifm barua ya kuacha chuo ukieleza sababu zako hiyo barua ipite kwa dean of student .mkuu wa idara.principal wa chuo ambayo watakujibu kwa barua fata channel of communication kuacha chuo ni haki yako ya msingi na siyo ombi kwa chuo
Nashukuru sana, ngoja nifatilie io channel ili kila kitu kiende sawa
 
Back
Top Bottom