Naomba msaada jamani niokoke

mahirtwahir

JF-Expert Member
Jan 12, 2013
577
250
Awali nimshuru mungu kunijaaalia uzima mimi na Aila yangu na wewe unaesoma uzi huu.

Wakuuu katika nchi yetu ya tanzania lazima uwe na angalau Idear ya Afya na Sheria bila ya hivyo ww utakua ni mtu wa Tabu kila siku.

Msaaada ninaohitaji nahitaji sheria zote za Madai, Jinai Sheria za Kazi na mikataba ila ziwe zimetafsiriwa kwa KISWAHILI.

Nadhani nimevutika kulisoma hili somo.

"Palipo na udhia penyeza rupia"

Sina tatizo nasemo pale nikiwa na uwezo.

NB: Msemo unamaanisha niko tayari kulipia.
 

Dragoon

JF-Expert Member
Nov 24, 2013
7,038
2,000
Awali nimshuru mungu kunijaaalia uzima mimi na Aila yangu na wewe unaesoma uzi huu.

Wakuuu katika nchi yetu ya tanzania lazima uwe na angalau Idear ya Afya na Sheria bila ya hivyo ww utakua ni mtu wa Tabu kila siku.

Msaaada ninaohitaji nahitaji sheria zote za Madai, Jinai Sheria za Kazi na mikataba ila ziwe zimetafsiriwa kwa KISWAHILI.

Nadhani nimevutika kulisoma hili somo.

"Palipo na udhia penyeza rupia"

Sina tatizo nasemo pale nikiwa na uwezo.

NB: Msemo unamaanisha niko tayari kulipia.
Mkuu mahirtwahir ingia hapa: Legal documents na uchambuzi wa masuala ya kisheria hapa
Chambua mahitaji yako kule, kama utapungukiwa acha comment itashughulikiwa, au kama ni dharura ni PM
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom