Naomba mnishauri niombe course gani NACTE?

Wewe sasa hivi tafuta pesa uje usome engineering diploma.tena nenda mechanical. Serikali yetu haiitaji walimu ....kwanini unajitafutia maisha ya tabu kila siku?

haha!nashukuru mkuu kwa ushauri wako.
 
Upishi...
 
Miaka 6. Na unadhani mtu wa diploma akitoka hawezi kazi au? Huyo miakka mitatu tu anaenda kutafuta ajira.
ushasahau bongo bila degree🙁🙁🙁🙁🙁🙁🙁🙁🙁🙁
 
ushasahau bongo bila degree🙁🙁🙁🙁🙁🙁🙁🙁🙁🙁
Acha kasumba degree kitu gani. Engineering haiangalii degree au diploma linapokuja swala la kazi as teamwork. Hapa namaanisha kuwa degree sio sababu
 
Acha kasumba degree kitu gani. Engineering haiangalii degree au diploma linapokuja swala la kazi as teamwork. Hapa namaanisha kuwa degree sio sababu
ok kak nimekuelewa nyie na fan za sayans waiobak bila degree pasua kichwa
 
Duh pole sana huwa nasikitika sana nikisikia mtu ndoto zake zimekwama sababu ya kukosa hela tena hela ndogo kiasi hicho huwa naumia sana ila yote ni mipango ya mungu usijali riziki yako ipo ...mi sina ushauri ila nmependa watu walivyokushauri usome mambo ya ardhi au civil au engineering mungu atakusaidia ..ardhi wana chuo tabora kama unayo ada nenda nacte ukajielezee wakupangie chuo direct kama hapo juu walivyokushauri pole sana nimeumia
 

asante kwa ushauri wako.Samahani utakuwa unajua ada ya hicho chuo?
 
Samahani,Je,nikiomba kujiunga na Dar-es-salaam Institute of Technology(DIT) nitapata fursa ya kuwa Government-sponsored au la?kwa anayejua tafadhali anifahamishe ili hata kesho niende NACTE nikajieleze pengine naweza kusaidiwa!Inshaallah.
 
Mkuu upo wapi kwanza??? Anyway nenda ofisi za NACTE kanda waeleze shida yako na Sababu zilizokufanya uchelewe kuomba uende Chuo sahv Maana kuanzia mwakani kama ulimaliza Form 4 kuanzia 2011 kurudi nyuma hutaweza kupata Chuo cha serikali
 
Dah! We jamaa utakuwa huangalii mbali.
 
Mimi nipo Dar lakini tatizo sujajua ada zao!

Na vipi kuna ukweli wowote kuhusu kutopata vyuo vya serikali mwaka kesho?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…