Naomba kwa anaejua hii ajira tafadhari

Naomba kwa anaejua hii ajira tafadhari

Hollyreath

Senior Member
Joined
Apr 22, 2013
Posts
126
Reaction score
12
salaam kwenu ndugu.
naomba kwa anaefahamu hii ajira hapa anijulishe kama ni kweli.

http://jamiiforums.com/?ref=136135
 
Nawewe ndo wale wale matapeli

mi nimeuliza ili nifahamishwe sababu kila wakati nakutana nayo. . we unajibu bila kufikilia.Kama uelewi kaa kimya. sio lazima uchangie kila kinachotumwa. tumia akili..watakuja wanaofahamu au kujua watanielewesha.
 
mi nimeuliza ili nifahamishwe sababu kila wakati nakutana nayo. . we unajibu bila kufikilia.Kama uelewi kaa kimya. sio lazima uchangie kila kinachotumwa. tumia akili..watakuja wanaofahamu au kujua watanielewesha.

Sio kwamba hujui,ila umedanganywa eti tafuta watu wajiunge upate dola 300,huu ni ujinga kuendelea kuish kwa mitazamo ya kidhahania,fanya kazi na jitume kijana,NO FREE CAKE IN EUROPE!
 
Sio kwamba hujui,ila umedanganywa eti tafuta watu wajiunge upate dola 300,huu ni ujinga kuendelea kuish kwa mitazamo ya kidhahania,fanya kazi na jitume kijana,NO FREE CAKE IN EUROPE!

mi sio kijana. ningekuwa najua nisingeuliza.
 
nimeelekezwa wapendwa. hii kitu ni utapeli . don't try it. sababu nimekuwa nikiikuta kila mahala kwenye social networks.
muwe na siku njema
 
Back
Top Bottom