Naomba kuuliza

Naomba kuuliza

kwetumasoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2016
Posts
866
Reaction score
518
Wakuu, habarini.

Mwanamke anapokuwa na hisia za mapenzi, huwa anafanyaje pale anapohitaji akate kiu yake awe ameolewa au hajaolewa, awe na mpenzi au asiwe na mpenzi!
 
Kama ni kwa mume ni haki yake tu yupo huru saa yoyote tu anamuita chumbani. Kama ni mpenzi anamwambia tu amemmiss tu waonane kuna jambo la msingi anataka kuongea nae
 
Huwa wanaji shika shika na kujikuna kuna kwenye ****...
Ukiona hivo we kamata mkono vuta ndani GONGA sana....

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng
 
Back
Top Bottom