Naomba kuuliza hili

EveningStar

JF-Expert Member
Nov 14, 2018
271
250
Habari wakuu,

Nasikia mtu ukipata ajira serikalini huwa ni permanent mpaka unastaafu. Je, kuna vitu vyovyote vinaweza kupelekea mtu kuachishwa kazi au kupoteza kazi?
 

Ramo

JF-Expert Member
Aug 30, 2018
1,066
2,000
Selikalini kuna mkataba pia mf. utapewa mkataba wa miaka miwili (2)au mitatu ( 3)kwa ajili ya kukuchunguza kama unafaa au haufai!!!.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom