Naomba kupewa ujuzi wa kurepair air conditions na friji

mapanga3

JF-Expert Member
May 1, 2012
662
1,000
Assalam alykum warahmatullah wabarakat!!
Poleni kwa mchoko na hongereni kwa kuidiriki ibada ya swiyamu.
kwa anaejua kufanya repair za friji na air condition naomba anifunze maana nahitaji sana kupata huo ujuzi ...mda unaofundishwa kozi hiyo ktk Chuo cha ufundi veta sio rafiki kwangu that's why nimekuja kuomba hii elimu kutoka kwenu ndugu zangu
Asanteni
Mkuu nenda chuoni
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom