Naomba kujuzwa huu ni mkoa gani

REDEEMER.

JF-Expert Member
Feb 22, 2015
8,947
2,000
Kuna pictures nimeletewa hapa kuna mabisshano wengine wanataja ni za nchi fulani mwingine anasema ni za mkoa wake sasa

nikasema isiwe tabu JF jungu kuuu hapakosi wajuzi na watambuzi wa maeneo tofauti nchini na nje tafadhali karibu.

1
13267604_483096738555610_856460041_n.jpg.jpg
2
19436831_287433685053536_31020388410458112_n.jpg.jpg
3
16789283_1673408566292281_6452872402970869760_n.jpg.jpg

 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom