Naomba kujitolea kufundisha shule yoyote ya secondary

Naomba kujitolea kufundisha shule yoyote ya secondary

Kwa Mara nyingine tena naandika Uzi huu kwani ni kitu ambacho kinanisumbua sana kwa sasa.
Mimi ni mhitimu wa BA(Ed) na nina fundisha masomo ya Civics,GS na kiswahili.Nahitaji kujitolea kufundisha shule yoyote ili tuuu kupata experience coz kazi nyingi kWa sasa zina hitaji Experience kwa atakae kuwa tayari mawasiliano zaidi 0769009759 au chriskwk87@gmail.com
Mualimu exprience ya nini tena hukufanya teaching practice miaka mitatu?..... sema natafuta kazi ili nipate chochote
 
Usikalili maisha fuatilia matangazo ya kazi yote yanayo toka unaambiwa experience miaka 3 au 5 wewe Chuo gani ulicho soma mlifanya teaching practice miaka 4 au 5
Achana na teaching practice kuna Chuo chochote Tanzania hii watu wanasoma halafu hawafanyi field.Vitu vingine kama hujui unapita tuuu sio lazima useme chochote
Tayari ushakosa kazi kwa majibu haya
 
[emoji23][emoji23]umeamua uwe mstaarabu ghafla nachotaka kukwambia ni kuwa jaribu kujiajiri mimi mwenyewe hapa ni mwalimu wa mathematics & physics lakini nipo kitaa nakomaa wala sina mpango na ajira leo hii nilikuwa kariakoo kununua computer zaidi ya tano kwa ajiri ya internet cafe na stationery bado na mpango wa kesho kwenda kununua printer ya million tatu na camera ya milion moja na nusu pia nina ofisi zingine maeneo tofautitofauti hapa dsm

Leo nitume maombi ya kuwa mwalimu inisaidie nini?

Mkuu fikiria mara mbili najua uko above 25 years unataka kwenda kujitolea 4 hadi 5 t
years tena bure mamaaaaa machozi yananilenga navokuonea huruma

Mwenzio nilianza bila mtaji ndugu walinitenga niliumwa kunichangia 30000 ilikuwa shughuli lakini leo haipiti wiki lazima waniombe vilakilaki

Pumbavu zako(sikutukani wewe namtukana shetani alishika ufahamu wako)

Hata hufikirii kuwa miaka mitano hio ukiamua kujidharau na ufanye biashara hata yA kuuza maji na toroli utakuwa wapi kuliko ukaenda kugongoza binti wa shule?


Hatahufikirii kuwa ujuzi wako na elimu yako kwanini uziandike kitini na ukauza kwa hao wanafunzi ?


Sasa nakupa ofa : kama upo dar andika kitabu chako cha kiswahili,geography au civics wewe kazi yako utakuwa unanunua karatasi mimi nakuprintia na kukutolea copy bure na pia nitakuelekeza jinsi ya kufanya binding na utafanyia hapa hapa ofisini kwangu bure mimi sitaki hata mia yako


Nisamehe kama nimekukwaza
 
[emoji23][emoji23]umeamua uwe mstaarabu ghafla nachotaka kukwambia ni kuwa jaribu kujiajiri mimi mwenyewe hapa ni mwalimu wa mathematics & physics lakini nipo kitaa nakomaa wala sina mpango na ajira leo hii nilikuwa kariakoo kununua computer zaidi ya tano kwa ajiri ya internet cafe na stationery bado na mpango wa kesho kwenda kununua printer ya million tatu na camera ya milion moja na nusu pia nina ofisi zingine maeneo tofautitofauti hapa dsm

Leo nitume maombi ya kuwa mwalimu inisaidie nini?

Mkuu fikiria mara mbili najua uko above 25 years unataka kwenda kujitolea 4 hadi 5 t
years tena bure mamaaaaa machozi yananilenga navokuonea huruma

Mwenzio nilianza bila mtaji ndugu walinitenga niliumwa kunichangia 30000 ilikuwa shughuli lakini leo haipiti wiki lazima waniombe vilakilaki

Pumbavu zako(sikutukani wewe namtukana shetani alishika ufahamu wako)

Hata hufikirii kuwa miaka mitano hio ukiamua kujidharau na ufanye biashara hata yA kuuza maji na toroli utakuwa wapi kuliko ukaenda kugongoza binti wa shule?


Hatahufikirii kuwa ujuzi wako na elimu yako kwanini uziandike kitini na ukauza kwa hao wanafunzi ?


Sasa nakupa ofa : kama upo dar andika kitabu chako cha kiswahili,geography au civics wewe kazi yako utakuwa unanunua karatasi mimi nakuprintia na kukutolea copy bure na pia nitakuelekeza jinsi ya kufanya binding na utafanyia hapa hapa ofisini kwangu bure mimi sitaki hata mia yako


Nisamehe kama nimekukwaza
Ubarikiwe sana kaka niajiri namimi...nijikwamue...
 
Upo sawa kabisa Mkuu na hongera kwa hilo.Kuna mengi huenda tukazungumza but nahisi hapa sio mahali sahihi kufanya hivo ntatafuta njia sasa tulijadili hili
 
Nenda vijijini kwenye shule za kata.
 
Fanya biashara kujitolea miaka yote kwa ajili ya kuja kuitafuta laki tano kwa mwezi??? Fikiri Mara mbili
 
Unataka ukawape taabu binti zetu tu, walimu wa kujitolea huwa eti "wanajilipa".... Kama mnataka mali mtaipata shambani.
 
Back
Top Bottom