Naomba kufahamu bei ya jumla ya tambi

Naomba kufahamu bei ya jumla ya tambi

Fuga Kisasa

Senior Member
Joined
Jan 16, 2016
Posts
165
Reaction score
91
Habari zenu wakuu,

Ningependa kufahamu bei za tambi (Jumla) kwa hapa Dar ipoje? Kwa jina lingine ni pasta au spaghet. Kama kuna anayewafahamu wauzaji wa jumla anaweza kunipa mawasiliano yao nitashukuru sana.

Mbarikiwe wakuu
 
nenda kariakoo au kitumbini kwenye maduka ya jumla au wasiliana na viwanda vya mo na zakharia ambao ni wazalishaji.
 
Back
Top Bottom