baby seky Member Joined Apr 18, 2019 Posts 10 Reaction score 13 Apr 29, 2023 #1 Mimi ni binti wa miaka 26 elimu yangu stashahada ya utunzaji fedha. Ila sichagui kazi kikubwa iwe tu ya halali 🙏kwa kua hali ngumu. Kazi ambazo naweza kufanya Utunzaji stoo Mapokezi Mauzo (sales officer) Napatikana Kibaha, Pwani.
Mimi ni binti wa miaka 26 elimu yangu stashahada ya utunzaji fedha. Ila sichagui kazi kikubwa iwe tu ya halali 🙏kwa kua hali ngumu. Kazi ambazo naweza kufanya Utunzaji stoo Mapokezi Mauzo (sales officer) Napatikana Kibaha, Pwani.
Tate Mkuu JF-Expert Member Joined Jan 24, 2019 Posts 45,865 Reaction score 136,362 Apr 29, 2023 #2 baby seky said: Mimi ni binti wa miaka 26 elimu yangu stashahada ya utunzaji fedha Ila sichagui kazi kikubwa iwe tu ya halali 🙏kwa kua hali ngumu kazi ambazo naweza kufanya Utunzaji stoo Mapokezi Mauzo(sales officer Napatikana kibaha pwani Click to expand... Hiyo stashahada yako ya utunzaji fedha, kwa kingereza inaitwaje?
baby seky said: Mimi ni binti wa miaka 26 elimu yangu stashahada ya utunzaji fedha Ila sichagui kazi kikubwa iwe tu ya halali 🙏kwa kua hali ngumu kazi ambazo naweza kufanya Utunzaji stoo Mapokezi Mauzo(sales officer Napatikana kibaha pwani Click to expand... Hiyo stashahada yako ya utunzaji fedha, kwa kingereza inaitwaje?
Carasco Putin JF-Expert Member Joined Apr 23, 2022 Posts 13,967 Reaction score 39,341 Apr 29, 2023 #3 Mungu akufanyie wepesi upate ajira Huyo kwenye picha mwanao
anti-Glazer JF-Expert Member Joined Apr 13, 2023 Posts 291 Reaction score 484 Apr 29, 2023 #4 Utapata
Slim5 JF-Expert Member Joined Jan 7, 2014 Posts 28,441 Reaction score 38,435 Apr 29, 2023 #5 Uwe na Subira na Allah akufanyie wepesi hitaji lako!
DR HAYA LAND JF-Expert Member Joined Dec 26, 2017 Posts 32,358 Reaction score 83,356 Apr 29, 2023 #6 Allah akufanyie wepesi
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 178,094 Reaction score 195,866 Apr 29, 2023 #7 Kila la kheri...
Von_Lufuta JF-Expert Member Joined Mar 19, 2023 Posts 1,527 Reaction score 3,650 Apr 29, 2023 #8 baby seky said: Mimi ni binti wa miaka 26 elimu yangu stashahada ya utunzaji fedha. Ila sichagui kazi kikubwa iwe tu ya halali 🙏kwa kua hali ngumu. Kazi ambazo naweza kufanya Utunzaji stoo Mapokezi Mauzo (sales officer) Napatikana Kibaha, Pwani. Click to expand... Umesomea stashahada ya utunzaji fedha Ili uje kutunza fedha za nani? Za watu au?
baby seky said: Mimi ni binti wa miaka 26 elimu yangu stashahada ya utunzaji fedha. Ila sichagui kazi kikubwa iwe tu ya halali 🙏kwa kua hali ngumu. Kazi ambazo naweza kufanya Utunzaji stoo Mapokezi Mauzo (sales officer) Napatikana Kibaha, Pwani. Click to expand... Umesomea stashahada ya utunzaji fedha Ili uje kutunza fedha za nani? Za watu au?
baby seky Member Joined Apr 18, 2019 Posts 10 Reaction score 13 Apr 29, 2023 Thread starter #9 Tate Mkuu said: Hiyo stashahada yako ya utunzaji fedha, kwa kingereza inaitwaje? Click to expand... Diploma in account
Tate Mkuu said: Hiyo stashahada yako ya utunzaji fedha, kwa kingereza inaitwaje? Click to expand... Diploma in account
baby seky Member Joined Apr 18, 2019 Posts 10 Reaction score 13 Apr 29, 2023 Thread starter #10 Smart911 said: Kila la kheri... Click to expand... Asante
baby seky Member Joined Apr 18, 2019 Posts 10 Reaction score 13 Apr 29, 2023 Thread starter #11 DR HAYA LAND said: Allah akufanyie wepesi Click to expand... Amen🙏