Nanunua gari "townace"

Nanunua gari "townace"

GAS STATE

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Posts
1,769
Reaction score
960
Wasalaam wandugu nanua gari aina tajwa hapo, kimuonekano ni jamii ya
Carry/kirikuu lakini ni kubwa zaidi yake. Kwa yeyote mwenye kuwa nalo iwe personal or show room PM me.
 
Wasalaam wandugu
Nanua gari aina tajwa hapo, kimuonekano ni jamii ya CARRY/KIRIKUU lakini ni kubwa zaidi yake. Kwa yeyote mwenye kuwa nalo iwe personal or show room PM me.
Yard ipo Inauzwa 20m,Mbona zipo nyingi tu mfuko wako tu ukitaka ya mkononi pia nione,ni pm

Ova
 
Acha utani mkuu hata canter hupati yard kwa 20, au hujui bei za magari?
Kuna watu hawajui bei za magari mkuu ukiwatajia bei wanaona unawapiga wakati sisi haipiti siku tunazungukia kwenye mayard tofauti tofauti

Ova
 
Mwenye gari hii tafadhali nahitaji.Ni pm kwa mazungumzo na picha wtsap.
isiwe ya show room najua siwezi mudu bei yake hivyo usijisumbue.
Ningekuwa na bei ya show room ningeenda.
 
Wasalaam wandugu nanua gari aina tajwa hapo, kimuonekano ni jamii ya
Carry/kirikuu lakini ni kubwa zaidi yake. Kwa yeyote mwenye kuwa nalo iwe personal or show room PM me.

Nenda show room pale Jan Japan utapata hiyo gari kwa 17 M
 
Mwenye gari hii tafadhali nahitaji.Ni pm kwa mazungumzo na picha wtsap.
isiwe ya show room najua siwezi mudu bei yake hivyo usijisumbue.
Ningekuwa na bei ya show room ningeenda.
IPO ya 12m
 
Wasalaam wandugu nanua gari aina tajwa hapo, kimuonekano ni jamii ya
Carry/kirikuu lakini ni kubwa zaidi yake. Kwa yeyote mwenye kuwa nalo iwe personal or show room PM me.
Aise hii gar mwenyewwe naitafuta Sana'a
 
Back
Top Bottom