Nani mmiliki wa kampuni ya YONO?


choupa moting

choupa moting

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2016
Messages
1,186
Likes
1,792
Points
280
Age
28
choupa moting

choupa moting

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2016
1,186 1,792 280
Wadau,

Ni kitu ambacho najiuliza siku nyingi ila nakosa jibu. So leo nikaona si mbaya kubadilishana fikra na ndugu zangu.

Kuna hii kampuni ya YONO ambayo kwa sasa ndio imeaminiwa na serikali ya awamu ya tano kiasi kwamba kazi nyingi za madai ya kodi na mambo mengine yanayofanana na hayo wanapewa hawa jamaa kufuatilia.

Kwa siku za karibuni naona wamekua mastar wa mbele sana, mfano tumewaona wakifungia ofisi za Manji kwa kudaiwa kodi.

Wamefanya yao pale Bluepeal, jana tumeshuhudia wakiwa wanauza nyumba za Lugumi na hali kadhalika nimepata kuona taarifa yao kwamba wanataka kupiga mnada yale magorofa ya Kigamboni Dege.

So shauku yangu ni kutaka kujua ni mtanzania gani ambaye amebarikiwa kipindi kama hiki ana-flourish kilaini hivi?

Najua hakuna kinachoshindikana JF majibu nitayapata inshaallah.
 
Simple F

Simple F

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2016
Messages
892
Likes
854
Points
180
Age
29
Simple F

Simple F

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2016
892 854 180
Watu wasiojulikana
 
Ndalilo

Ndalilo

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
947
Likes
1,556
Points
180
Ndalilo

Ndalilo

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
947 1,556 180
KEVELA......ni kada pia! Ana juhudi za kutafuta maisha siku mingi tu hata kabla ya awamu ya tano! Mama Kevela alishindwa kura za maoni na Bonah Kalua
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,616
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,616 280
Mama yule namkubali sana!Kichwa hatare
 
Kipapatiro

Kipapatiro

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2017
Messages
910
Likes
1,102
Points
180
Kipapatiro

Kipapatiro

JF-Expert Member
Joined May 18, 2017
910 1,102 180
Kigogo mmoja anayejenga Chato airport
 
choupa moting

choupa moting

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2016
Messages
1,186
Likes
1,792
Points
280
Age
28
choupa moting

choupa moting

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2016
1,186 1,792 280
Kampuni ya Yono Auction Mart siyo ya siri. Inamilikiwa na Mbunge wa Zamani wa Njombe nini nini sijui, anayeitwa Yono Kevela. Mke wake anaitwa mama Kevela, ni kichwa usipime. Sasa uliza swali lingine.
Asante sana mkuu atleast nimepata kitu.
 
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
3,933
Likes
4,806
Points
280
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
3,933 4,806 280
Hii Kampuni ni ya jamaa mmoja anaitwa Stanley Kevela, aliwahi kuwa mbunge kipindi cha nyuma kule Iringa. Huyu Mkurugenzi Scholastica Kevela ni mke wake. By the way YONO ni jina lake pia.

Huyu bwana namfahamu vizuri kwa sababu niliishi naye wakati Fulani akiwa anafanya mitihani ya board (I think ilikuwa ni board ya mambo ya supply not sure though) mimi nikiwa nafanya undergraduate pale Mlimani. His room was adjacent to mine.

Hii Kampuni ya Yono alikuwa ameishaianzisha Tayari na alikuwa anapiga pesa mdogo mdogo (maana boom likiwa halijatoka alikuwa ananipa bia moja moja mtaani). And I remember mke wake alikuwa anakuja kumtembelea akitoka kazini...... baada ya mda akamuachia majukumu ya ku-run day today activities za kampuni. Baada ya jamaa kutingwa na siasa na shughuli nyingine. Ingawa naona siku hizi karudi kuwa active kwenye kampuni.

Siwezi kujua kwamba labda kuna wakubwa wamenunua hisa kwenye hiyo kampuni au mengineyo (maana in TZ anything is possible). But YONO ni mojawapo ya kampuni iliyoanza na very humble beginning (kipindi hicho madalali wa kutisha mjini walikuwa akina Majembe auction marts). Yule bwana hiyo kampuni alitoka nayo mbali Kiukweli. So mimi sioni ajabu....maana hapa tunaongelea almost 15-20years. kwa hiyo hayo mafanikio yanaweza kuwa sahihi kabisa.

Anavyopata kazi za serikali Kiukweli sijui. Wengine wataongezea.
 
choupa moting

choupa moting

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2016
Messages
1,186
Likes
1,792
Points
280
Age
28
choupa moting

choupa moting

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2016
1,186 1,792 280
Hii Kampuni ni ya jamaa mmoja anaitwa Stanley Kevela, aliwahi kuwa mbunge kipindi cha nyuma kule Iringa. Huyu Mkurugenzi Scholastica Kevela ni mke wake. By the way YONO ni jina lake pia.

Huyu bwana namfahamu vizuri kwa sababu niliishi naye wakati Fulani akiwa anafanya mitihani ya board (I think ilikuwa ni board ya mambo ya supply not sure though) mimi nikiwa nafanya undergraduate pale Mlimani. His room was adjacent to mine.

Hii Kampuni ya Yono alikuwa ameishaianzisha Tayari na alikuwa anapiga pesa mdogo mdogo (maana boom likiwa halijatoka alikuwa ananipa bia moja moja mtaani). And I remember mke wake alikuwa anakuja kumtembelea akitoka kazini...... baada ya mda akamuachia majukumu ya ku-run day today activities za kampuni. Baada ya jamaa kutingwa na siasa na shughuli nyingine. Ingawa naona siku hizi karudi kuwa active kwenye kampuni.

Siwezi kujua kwamba labda kuna wakubwa wamenunua hisa kwenye hiyo kampuni au mengineyo (maana in TZ anything is possible). But YONO ni mojawapo ya kampuni iliyoanza na very humble beginning (kipindi hicho madalali wa kutisha mjini walikuwa akina Majembe auction marts). Yule bwana hiyo kampuni alitoka nayo mbali Kiukweli. So mimi sioni ajabu....maana hapa tunaongelea almost 15-20years. kwa hiyo hayo mafanikio yanaweza kuwa sahihi kabisa.

Anavyopata kazi za serikali Kiukweli sijui. Wengine wataongezea.
Mkuu you’re smart enough for this. Stay blessed.
 
mnyawusi

mnyawusi

Senior Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
162
Likes
239
Points
60
mnyawusi

mnyawusi

Senior Member
Joined Apr 1, 2012
162 239 60
Na ile nyingine Majembe Auction Mart inamilikiwa na familia ya Mwamoto akiwemo mbunge wa Kilolo Venance Mwamoto na kaka yake Seth Mwamoto ambaye ndiye anayeiendesha kwa sasa
 
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
6,163
Likes
4,643
Points
280
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2013
6,163 4,643 280
Ni mbena wa Njombe..
Anaitwa
YONO STANLEY KEVELA
Nadhani umeona kuna punguani hapo juu ameropoka, nadhani JF inabidi ichuje umri, hivi vitoto visivyojua kitu inabidi wauiwe kuingia JF
 
Y

young arrogant

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
224
Likes
260
Points
80
Y

young arrogant

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
224 260 80
Nadhani umeona kuna punguani hapo juu ameropoka, nadhani JF inabidi ichuje umri, hivi vitoto visivyojua kitu inabidi wauiwe kuingia JF
Ni nani huyo punguani aliyeropoka...!?
 
shushushu VIP

shushushu VIP

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2016
Messages
4,751
Likes
4,024
Points
280
shushushu VIP

shushushu VIP

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2016
4,751 4,024 280
kweli watu wana data
 

Forum statistics

Threads 1,235,398
Members 474,534
Posts 29,220,850