Nani Amewahi Kuvaa VIP Underware?

Emc2

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Posts
16,808
Reaction score
16,968
Mimi mmoja wapo. Zilikuwa hazichelewi kukatika katikati.
Basi ikikatika ndio balaa. Ukivaa itaanza kupanda taratibu mpaka itafika kifuani.
Je mnazikumbuka wana JF
 
unafanya sensa kujua ni wangapi na akina nani waliowahi kuzivaaa? sijapata mantiki ya swali lako japo mimi ni mmojawapo kati ya waliowahi kuzivaa, ni nzuri sana maana zinakamata vizuri vyombo ila tatizo ndio hilo ulilolieleza kugeuka kuwa sidiria.
 
nakumbu sana, siku moja wakti niko board seco twacheza mpira nastukia nimevaa mkanda tumboni, kuangalia kumbe kamekatika kati, enzi hizo twacheza fuagemu, palikuwa patam hapo madem kibao.
 
nakumbu sana, siku moja wakti niko board seco twacheza mpira nastukia nimevaa mkanda tumboni, kuangalia kumbe kamekatika kati, enzi hizo twacheza fuagemu, palikuwa patam hapo madem kibao.

Vipi yakhe? Habari za Kiembe Samaki yakhe? Pole kwa masahibu ulopata ya VIP!
 
Mimi mmoja wapo. Zilikuwa hazichelewi kukatika katikati.
Basi ikikatika ndio balaa. Ukivaa itaanza kupanda taratibu mpaka itafika kifuani.
Je mnazikumbuka wana JF

Dotcom hawafahamu hii kitu!
 
Zilikuwa balaa,nakumbuka nikuwa nacheza mpira harafu timu yng tulikuwa tumevua mashati,si unajua uswazi!,basi nilishtukia iko kifuani.
 
Haa haa haaaaa....... Hizi kitu zilikuwa balaa hadi zikapewa kirefu chake VAA IKUBANE PUMB*
 
Haa haa haaaaa!!! Mnakumbuka zile zilizokuwa na lebo ya 007 au Thunderball?
 
Tukiwa mpirani jamaa mmoja alivua shati na kucheza akiwa na bukta tu mara akajikuta akiwa na kitop/ braa.
 
Tukiwa mpirani jamaa mmoja alivua shati na kucheza akiwa na bukta tu mara akajikuta akiwa na kitop/ braa.

Watu wanashangilia uwanja mzima utafikiri soka imekubali kumbe VIP iko mbavuni.
 
unafanya sensa kujua ni wangapi na akina nani waliowahi kuzivaaa? sijapata mantiki ya swali lako japo mimi ni mmojawapo kati ya waliowahi kuzivaa, ni nzuri sana maana zinakamata vizuri vyombo ila tatizo ndio hilo ulilolieleza kugeuka kuwa sidiria.

Nadhani ni underwear.....tweh tweh tweh..........
 
shekh umenikumbusha mbali sana kama kuna mtu alisoma usagara secondary miaka ya 84 mpaka 88 kuna jamaa aliaandaa picnic ya house akaalika mpaka watu wa nje ambao sio wanafunzi. akaleta gari 2 hazikutosha akaamuwa aondoke bila muafaka jamaa mmoja alimshika kwenye flaiz huku yeye akining'inia kwenye ngazi kifungo kikaachi na zipu suruali akawa vipande viwili hiyo VIP huwezi juwa ni rangi gani na mademu wapo wanaangalia. jamaa alipiga wiki nzima haji skuli
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…