Namuomba muongozo wa hili kwenye maombi ya mkopo wa elimu ya juu

safetymaster

Senior Member
Oct 9, 2016
147
250
Kama unacho(kimeshatoka) ambatanisha,kama Bado hakijatoka kausha....haina tatizo kama ni wa mwaka huo(yani umemaliza form six mwaka Huu na unaomba mkopo mwaka Huu)
 

Lexus SUV

JF-Expert Member
Sep 16, 2016
2,023
2,000
www.heslb.go.tz

Ukiingia hapo utaona kila kitu mpaka , updated news..online loan application system. So changamka .ingia kwenye ulimwengu wa digital..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom