Mwanakwetuuu JF-Expert Member Joined Apr 8, 2022 Posts 1,011 Reaction score 2,288 Dec 14, 2022 #1 Jamani kulingana na msimu huu wa sikukuu naomba nitoe zawadi Kwa dada's Sasa Kwa heshima naomba aliyekaribu na bwana maulidi kitenge amwambie huyu Dada aliyenaye karibu naomba namna zake asanteni
Jamani kulingana na msimu huu wa sikukuu naomba nitoe zawadi Kwa dada's Sasa Kwa heshima naomba aliyekaribu na bwana maulidi kitenge amwambie huyu Dada aliyenaye karibu naomba namna zake asanteni
Sinoni JF-Expert Member Joined May 16, 2011 Posts 7,045 Reaction score 12,543 Dec 14, 2022 #2 Piga huduma kwa wateja watakusaidia.
February Makamba JF-Expert Member Joined Jan 31, 2020 Posts 2,204 Reaction score 3,060 Dec 14, 2022 #3 Duh to ech their owns.
The Boss JF-Expert Member Joined Aug 18, 2009 Posts 49,320 Reaction score 117,669 Dec 14, 2022 #4 Ama kweli .. ukisikia chongo kuita kengeza ndo hii
Dormant Account JF-Expert Member Joined Apr 5, 2022 Posts 11,306 Reaction score 32,795 Dec 14, 2022 #5 Khee
mwandende JF-Expert Member Joined Feb 16, 2017 Posts 11,813 Reaction score 22,346 Dec 14, 2022 #6 Nguvu unazo mkuu,, Mkongo umefungiwa itakuwaje?
F Firdaus9 JF-Expert Member Joined Jun 22, 2022 Posts 1,205 Reaction score 2,824 Dec 14, 2022 #7 The Boss said: Ama kweli .. ukisikia chongo kuita kengeza ndo hii Click to expand... Kwakweli