Namtafuta wangu niliyeahidiwa


N

Ntandaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
923
Likes
1,441
Points
180
N

Ntandaba

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2015
923 1,441 180
Wakuu jambo sana!
Katika harakati za maisha wengi hukutana na kuchota busara nyingi za wazee wetu juu ya mustakabali mzima wa maisha yetu hususani katika maisha ya mahusiano ya kimapenzi.

Bibi na Babu zangu katika harakati zangu za makuzi mlinisihi mjukuu wenu kuwa nitulie na nisiwe na papara za maisha ya mapenzi lakini yote niliyatimiza.

Mliniambia kuwa nikitulia na wangu wa maisha huko aliko anatulia,nikizini naye huzini huko aliko,nikisikiliza mambo ya wakubwa naye hufanya vivyo hivyo lakini haya yote niliyavumilia bila kuyakiuka.

Bibi na babu zangu mlioko humu MMU sikuwahi kuivunja sharti hata moja lakini cha ajabu na kusikitisha mbona mara ya kwanza nlipokutana na binti mliyeniahidi alikuwa ameshabikiriwa?ingawa mimi ndiyo ilikuwa mara yangu ya kwanza?yupo wapi wangu wa maisha?
 
shalet

shalet

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
2,816
Likes
1,884
Points
280
shalet

shalet

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
2,816 1,884 280
hahaaa mkuu uliamini myth za wazee wako
 
afande kifimbo

afande kifimbo

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2015
Messages
5,639
Likes
2,003
Points
280
Age
48
afande kifimbo

afande kifimbo

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2015
5,639 2,003 280
Wakuu jambo sana!
Katika harakati za maisha wengi hukutana na kuchota busara nyingi za wazee wetu juu ya mustakabali mzima wa maisha yetu hususani katika maisha ya mahusiano ya kimapenzi.

Bibi na Babu zangu katika harakati zangu za makuzi mlinisihi mjukuu wenu kuwa nitulie na nisiwe na papara za maisha ya mapenzi lakini yote niliyatimiza.

Mliniambia kuwa nikitulia na wangu wa maisha huko aliko anatulia,nikizini naye huzini huko aliko,nikisikiliza mambo ya wakubwa naye hufanya vivyo hivyo lakini haya yote niliyavumilia bila kuyakiuka.

Bibi na babu zangu mlioko humu MMU sikuwahi kuivunja sharti hata moja lakini cha ajabu na kusikitisha mbona mara ya kwanza nlipokutana na binti mliyeniahidi alikuwa ameshabikiriwa?ingawa mimi ndiyo ilikuwa mara yangu ya kwanza?yupo wapi wangu wa maisha?
haya endelea kumsubiri kwa hadithi hizo ...
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
33,227
Likes
40,777
Points
280
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
33,227 40,777 280
imetoka na baiskeli na rede hyoo!
 
diala zedi

diala zedi

Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
19
Likes
9
Points
5
diala zedi

diala zedi

Member
Joined Jul 4, 2016
19 9 5
Kama anakuhitaji endelea nae.kama uliamua ujitunze na wazee niwewe mwenyewe hukulazimishi na huyo mdada.akuamua kufanyakitu fanya wew usilazimishe mawazo wako yawe
 
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
1,057
Likes
1,397
Points
280
Age
4
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
1,057 1,397 280
Yuko kkoo shimoni nenda
 
H

happymsafi

Senior Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
101
Likes
84
Points
45
H

happymsafi

Senior Member
Joined Jul 4, 2016
101 84 45
labda alibakwa
 
Jamalm335

Jamalm335

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Messages
2,255
Likes
4,012
Points
280
Jamalm335

Jamalm335

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2015
2,255 4,012 280
Umejuaje kama hana bikra kama hujawahi kufanya ama kusikiliza mambo ya wakubwa? Anayo bikra ya kidijitali. Ipo lakini huihisi kama Bluetooth.
 
love you

love you

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
648
Likes
561
Points
180
love you

love you

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
648 561 180
Endelea kusubiri mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,238,871
Members 476,196
Posts 29,334,946