[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Wa seminary mna nini lkn[emoji23] [emoji23] [emoji23] kusema tu nakupenda nayo ni shida
kulima heka kumi na kumwambia demu nakupendaWa seminary mna nini lkn[emoji23] [emoji23] [emoji23] kusema tu nakupenda nayo ni shida
Haahaha!!! Shida yetu ni kuwa wale wadada wa shule za girls tuliaminishwa ni Dada zetu,na wale masister ni kama malaika wa mungu.so we grew up with such belief.Leo tunafika chuo tunagundua kuwa we were too far to real world .we believed much in water and soapWa seminary mna nini lkn[emoji23] [emoji23] [emoji23] kusema tu nakupenda nayo ni shida
Wameambiwa wasipende mwingine zaidi ya yesu.[emoji87]Wa seminary mna nini lkn[emoji23] [emoji23] [emoji23] kusema tu nakupenda nayo ni shida
Cum...am...aye... Ukamuacha hata bila kumsugua k yke kama unasugua sufuria na steel wire. [emoji4] [emoji23] [emoji1] [emoji108] [emoji108]Kuna bidada mmoja hapa jirani yangu toka zamani nampendaa balaa lakini kumuanza ikawa shida.kila nikikutana nae tunaangaliana muda mrefu nikajua tu huyu dada anatamani asikie chochote kutoka kwangu!lakini ajabu nikakaa kimya hata salam hakunaga.baadae jamaa limoja likamuwahi likamzalisha watoto wawili.karibuni hapa ndo tukaanza kusalimiana na kuzoeana!ndo nikamtania nilikuwa nakupendaga weee!akanijibu yaani kipindi kile nikikuona tu nilikuwa naloa.yaani hata ungenishika mkono bila kusema chochote ungenikula
Domo zege asee nikajikuta nimeshikia mtu pembe tuCum...am...aye... Ukamuacha hata bila kumsugua k yke kama unasugua sufuria na steel wire. [emoji4] [emoji23] [emoji1] [emoji108] [emoji108]
Siyo mbaya unaweza kumla nafasi bado ipo. [emoji4]Domo zege asee nikajikuta nimeshikia mtu pembe tu
Kumla hapana limenenepa sana.manyama kibao limtumbo hiloo ule mvuto wote umepotea.kweli acha waringe tuu sasa hivi hawa madem huwa wanakongoroka vibaya sanaSiyo mbaya unaweza kumla nafasi bado ipo. [emoji4]
Dadekiii [emoji26] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]View attachment 723909fanya hivo