Shida na raha
JF-Expert Member
- Aug 8, 2014
- 3,773
- 3,474
Jamani tangia juzi nimekua nikiwatolea povu wanaojifanya wananitumia sms zinazohusiana na masuala ya uganga.
Mpaka naandika hapa nimeshamtolea mtu povu na kunitishia kwamba anataka kuniroga tumbo hahaha.
Nimemjibu kama ana uwezo ajaribu, yaani sijui kwanini namba za halotel ndo wamekua wengi ukilinganisha na mitandao mingine.....
(0625228712)
Mjukuu Wangu Super Feo haujambo? Ni mimi babu yako nimerudi juzi kutokea kongo nilienda kuongeza dawa zingine naona yale mambo yetu yanakwenda vizuri ndagu niliyokupatia imekufaa kila kukicha unaendelea tu kuongeza magari na mahoteli ila mnachoniuzi wewe na wenzio akina mwendamseke mnaniletea watu nawasaidia bure wanafanikiwa hawarudi hata kuju kushukuru haya vijana lakini kumbukeni kuwa kuna watu wanatamani kuwa kama nyie lakini hawajui pakuanzia ni wapi ile dawa ya kuvuta wateja nimekuja nayo safari hii nilivyoitengeneza nikiboko uwe makini sana na masharti umtume kijana aje achukue nipigie nikuelekeze.
Mpaka naandika hapa nimeshamtolea mtu povu na kunitishia kwamba anataka kuniroga tumbo hahaha.
Nimemjibu kama ana uwezo ajaribu, yaani sijui kwanini namba za halotel ndo wamekua wengi ukilinganisha na mitandao mingine.....
(0625228712)
Mjukuu Wangu Super Feo haujambo? Ni mimi babu yako nimerudi juzi kutokea kongo nilienda kuongeza dawa zingine naona yale mambo yetu yanakwenda vizuri ndagu niliyokupatia imekufaa kila kukicha unaendelea tu kuongeza magari na mahoteli ila mnachoniuzi wewe na wenzio akina mwendamseke mnaniletea watu nawasaidia bure wanafanikiwa hawarudi hata kuju kushukuru haya vijana lakini kumbukeni kuwa kuna watu wanatamani kuwa kama nyie lakini hawajui pakuanzia ni wapi ile dawa ya kuvuta wateja nimekuja nayo safari hii nilivyoitengeneza nikiboko uwe makini sana na masharti umtume kijana aje achukue nipigie nikuelekeze.