Nakushangaa sana dada unayetembea kwa miguu hapa mjini

Nakushangaa sana dada unayetembea kwa miguu hapa mjini

Sexless

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2017
Posts
27,699
Reaction score
65,337
Hapa mjini midume kibao inaendesha nagari inakuwaje mdada mrembo unapigwa jua na mvua? Umeshindwa hata kulegeza jicho kwa midume ili ukaitumikisha ? Ikawa inakupeleka unakotaka.

Hivi unatembea kwa miguu ili utuaminishe kuwa una maadili sana? By the way, una bikra? Kama huna bikra maadili yako yako wapi? Jiachie upunguze harufu ya umaskini bi dada.

Duniani unateseka na peponi huendi. Ndiyo...! Peponi huendi kwa kuwa bikra uliitoa kwa kumpa jamaa k yako kinyemela.

Lkn pia ni vigumu sana maskini kuuona ufalme wa mbingu. Kwa sabb maskini hunung'unika muda wote. Akimwagiwa maji machafu ama akitimuliwa vumbi na mwenye gari badala ya kumsamehe atamlaumu na kumtukana hatari. Au siku akilala bila kula ndiyo atakufuru kabisa.

Sasa nn kinakufanya uibanie k hadi uteseke kwa kutembea kwa miguu? Hata lift umeshindwa kuomba!!!??
 
Hapa mjini midume kibao inaendesha nagari inakuwaje mdada mrembo unapigwa jua na mvua? Umeshindwa hata kulegeza jicho kwa midume ili ukaitumikisha ? Ikawa inakupeleka unakotaka.

Hivi unatembea kwa miguu ili utuaminishe kuwa una maadili sana? By the way, una bikra? Kama huna bikra maadili yako yako wapi? Jiachie upunguze harufu ya umaskini bi dada.

Duniani unateseka na peponi huendi. Ndiyo...! Peponi huendi kwa kuwa bikra uliitoa kwa kumpa jamaa k yako kinyemela.

Lkn pia ni vigumu sana maskini kuuona ufalme wa mbingu. Kwa sabb maskini hunung'unika muda wote. Akimwagiwa maji machafu ama akitimuliwa vumbi na mwenye gari badala ya kumsamehe atamlaumu na kumtukana hatari. Au siku akilala bila kula ndiyo atakufuru kabisa.

Sasa nn kinakufanya uibanie k hadi uteseke kwa kutembea kwa miguu? Hata lift umeshindwa kuomba!!!??
Mdada mzuri asiye na akili, sehemu zake za siri zote ndizo hupata tabu in Mugabe voice

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hivi unatembea kwa miguu ili utuaminishe kuwa una maadili sana? By the way, una bikra? Kama huna bikra maadili yako yako wapi? Jiachie upunguze harufu ya umaskini bi dada.

Duniani unateseka na peponi huendi. Ndiyo...! Peponi huendi kwa kuwa bikra uliitoa kwa kumpa jamaa k yako kinyemela.

Aiseeeee!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ungesema unawashauri wenzio watembelee K.
Sio miguu.
Unadhan lifti zinakuja bure.. kuna price to pay.
Una wa incourage wawe malaya sababu ya lift.

Come on. Hauna usbauri mwingine wa maana kwa wenzio
Hapa mjini midume kibao inaendesha nagari inakuwaje mdada mrembo unapigwa jua na mvua? Umeshindwa hata kulegeza jicho kwa midume ili ukaitumikisha ? Ikawa inakupeleka unakotaka.

Hivi unatembea kwa miguu ili utuaminishe kuwa una maadili sana? By the way, una bikra? Kama huna bikra maadili yako yako wapi? Jiachie upunguze harufu ya umaskini bi dada.

Duniani unateseka na peponi huendi. Ndiyo...! Peponi huendi kwa kuwa bikra uliitoa kwa kumpa jamaa k yako kinyemela.

Lkn pia ni vigumu sana maskini kuuona ufalme wa mbingu. Kwa sabb maskini hunung'unika muda wote. Akimwagiwa maji machafu ama akitimuliwa vumbi na mwenye gari badala ya kumsamehe atamlaumu na kumtukana hatari. Au siku akilala bila kula ndiyo atakufuru kabisa.

Sasa nn kinakufanya uibanie k hadi uteseke kwa kutembea kwa miguu? Hata lift umeshindwa kuomba!!!??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hapa mjini midume kibao inaendesha nagari inakuwaje mdada mrembo unapigwa jua na mvua? Umeshindwa hata kulegeza jicho kwa midume ili ukaitumikisha ? Ikawa inakupeleka unakotaka.

Hivi unatembea kwa miguu ili utuaminishe kuwa una maadili sana? By the way, una bikra? Kama huna bikra maadili yako yako wapi? Jiachie upunguze harufu ya umaskini bi dada.

Duniani unateseka na peponi huendi. Ndiyo...! Peponi huendi kwa kuwa bikra uliitoa kwa kumpa jamaa k yako kinyemela.

Lkn pia ni vigumu sana maskini kuuona ufalme wa mbingu. Kwa sabb maskini hunung'unika muda wote. Akimwagiwa maji machafu ama akitimuliwa vumbi na mwenye gari badala ya kumsamehe atamlaumu na kumtukana hatari. Au siku akilala bila kula ndiyo atakufuru kabisa.

Sasa nn kinakufanya uibanie k hadi uteseke kwa kutembea kwa miguu? Hata lift umeshindwa kuomba!!!??
Sons and Daughters of Lucifer in JF.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom