Nakumbushia tu jamani


N

NJALI

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
1,537
Likes
887
Points
280
N

NJALI

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
1,537 887 280
Wale vyura wetu wa Kihansi wanaotoa umeme wakapelekwa US kuhifadhiwa walisha rejeshwa?

2. Vile vitwiga vilivyo pandishwa ndege ya Qatar vilisha rejeshwa? Au vilipewa full scholarship?

3.Ile kesi ya aliekuwa anakwapua Nil.7 kwa dakika bado IPO?Au RAIS alikuwa anatania?

4.Coco beach alie ikwapua alisha irejesha sirikalini? Au ulikuwa utani tu?

5.Vigogo wanaolipwa zaidi ya Milioni 30 walishaanza kufyekwa au RAIS alikuwa anachomekea tu?

6.Watumishi WA Sirikali walishapata nyongeza ya mishahara yao au hadi ndege 5 zinunuliwe?

7.Kesi ya Gwajima iliishaje au ilikuwa kutafuta Kiki kama Rayvann?

8.Walio ahidiwa kupangiwa KAZI nyingine walisha pangiwa WOTE hasa mama yake mdogo na Kaka Lemtuz? Au baada ya X mass?

10. Walio Dhulumiwa Malipo wa usimamizi na usahihishaji Mock Form Four TARIME walisha lipwa au ndio imetoka?

11. Yule Ofisa ELIMU aliewekwa ndani TARIME MJI akatejeshwa kabla HATA mwezi kuisha kazini aliemuweka ndani bado yuko ofisini kwake? Au ilikuwa kutafuta kiki?

12. Mke WA RAIS kutibiwa Mhimbiri Mrema kugharamiwa India matibabu!!!Kumbe Mrema ni mdosi kuliko WAMA ajae?

Ninachomekea tu jamani, Cyber crime Act inisamehe bure.
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
23,690
Likes
27,827
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
23,690 27,827 280
interesting...
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,675
Likes
7,872
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,675 7,872 280
sasa kwanini unachomekea?
 
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
2,727
Likes
1,542
Points
280
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
2,727 1,542 280
kijana aliyekutwa na MISOKOTO MIWILI YA BANGI AMEFUNGWA MIAKA 30
 

Forum statistics

Threads 1,272,635
Members 490,036
Posts 30,455,626