Nakapenda kashairi haka

Translator

JF-Expert Member
May 19, 2017
285
500
Sijui kama na wewe unapenda mashairi (poetry) kama mimi. Ngoja nikuwekee shairi moja la William Blake liitwalo A Poison Tree, yaani Mti wa Sumu. Nimejaribu pia kuweka tafsiri yake kwa Kiswahili.

Katika maisha tunaotesha miti ya sumu tukikusudia kuwaumiza wengine. Lakini badala yake, inatudhuru sisi wenyewe. Na pale adui anapogundua ukweli huo, anaanza 'kutusanifu'.

upload_2017-6-16_8-10-3.png
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom