Najuta, huyu binti anataka kunifunga

Shetani atakupitia tena muende jela,huku unamuacha mkeo watu wanagegeda bila wasiwasi
 
Nadhani muda sahihi uliotakiwa kuomba ushauri hukuomba. Binafsi napenda sana kushauri watu. Lakini wakati mwingine naona bora tu kila mtu atumie akili zake alizopewa na Mungu katika kutatua matatizo yake.
 
Hana mimba huyo, anakutisha na kutaka kukutumia.
 
Tunakufunga Ki ulaiiiiiniii rb yako IPO....we angaika tuu
 
Shetan alikupitia mkaenda wapi mkuu?mbona hujamalizia story ati?
 
Umeangushiwa jumba bovu Mkuu.

Alikuwa anatafuta mtu wa kumpa huo mzigo.
 
Waambie wakushushe apo njia panda mkuu
 
Tapeli tu huyo komaa naye, ndo taabu ya kuwa mboga 8, wale watoto wa uswazi huwez singiziwa mimba
 
hutoiona pepo kwanini ule tigo mzee adhabu yako itaanzia duniani
 
Kwenye tope nako wanapata mimba?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…