Ng`wanakidiku JF-Expert Member Joined Apr 18, 2009 Posts 1,195 Reaction score 232 Dec 29, 2011 Thread starter #21 Tena sasa inauma kweli njaa!!!
Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,373 Dec 29, 2011 #22 sakapal said: ooh mama ntilie unijazie ooh mama ntilie mama ntilie Click to expand... duh niambie kwanza jinsia
sakapal said: ooh mama ntilie unijazie ooh mama ntilie mama ntilie Click to expand... duh niambie kwanza jinsia
Ng`wanakidiku JF-Expert Member Joined Apr 18, 2009 Posts 1,195 Reaction score 232 Dec 29, 2011 Thread starter #23 Ousofia said: duh niambie kwanza jinsia Click to expand... Na wewe ousofia! ili iweje unataka nini toka kwa mdau? Njaa na jinsia vinahusiana vipi?
Ousofia said: duh niambie kwanza jinsia Click to expand... Na wewe ousofia! ili iweje unataka nini toka kwa mdau? Njaa na jinsia vinahusiana vipi?
Wa Nyumbani JF-Expert Member Joined Mar 31, 2011 Posts 438 Reaction score 67 Dec 29, 2011 #24 Mkuu hiyo njaa unataka kukusaidie kuiondoa?
sakapal JF-Expert Member Joined Apr 11, 2011 Posts 1,804 Reaction score 1,425 Dec 30, 2011 #25 nitonye said: Mama ntilie mchuzi wako sio mtamu Click to expand... tatizo ulimi wako unavidonda ndomana mchuzi unaona c mtamu wenzio wamekomba sufuria lote mchuzi umekolea ndimu huo pilipili kwa mbaliiii
nitonye said: Mama ntilie mchuzi wako sio mtamu Click to expand... tatizo ulimi wako unavidonda ndomana mchuzi unaona c mtamu wenzio wamekomba sufuria lote mchuzi umekolea ndimu huo pilipili kwa mbaliiii
sakapal JF-Expert Member Joined Apr 11, 2011 Posts 1,804 Reaction score 1,425 Dec 30, 2011 #26 Ousofia said: duh niambie kwanza jinsia Click to expand... mhhhhhhhh........??????? miye ni mama ntilie niliyebobea mchuzi nikujazie jinsia yangu utaijua siku warsha au semina ya jf udaku itakapoandaliwa na moderators tutabambana hapo kwa mshangao wa kha!! kumbe wewe...lol
Ousofia said: duh niambie kwanza jinsia Click to expand... mhhhhhhhh........??????? miye ni mama ntilie niliyebobea mchuzi nikujazie jinsia yangu utaijua siku warsha au semina ya jf udaku itakapoandaliwa na moderators tutabambana hapo kwa mshangao wa kha!! kumbe wewe...lol