Najaribu kujiweka kwenye nafsi ya spika mstaafu s. Sitta kwa muda.


ChescoMatunda

ChescoMatunda

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2009
Messages
1,189
Likes
68
Points
145
ChescoMatunda

ChescoMatunda

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2009
1,189 68 145
Kujiunga na mfumo flani au chama flani chenye malengo na mwelekeo wake sio kitu Rahisi Hebu chukulia MFANO wale WALOKOLE, Au WANAJESHI, ama WANA SARAKASI Unafikiria nini ukiwaona wakitimiza amri na taratibu za kanisa lao?? NDIVYO HIVYO NINAVYOONA KWA WANASIASA KWA UJUMLA WAO KUWA KWAO KWENYE SIASA NI KAMA MGONJWA ANAYETAKA KUPONA KWA HALI YEYOTE ILE HATA KAMA ATAPEWA DAWA CHUNGU AU KALI KIASI GANI KAMA TUU ITAMUPONYA ATAINYWA, WAKATI MWINGINE INABIDI WAKUBALI KUNYWA CHUNGU NA TAMU YA VYAMA VYAO!! ISEEE !!!!!!. Bora kuwa huru AU vipi mheshimiwa????
 
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
422
Likes
35
Points
45
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2010
422 35 45
Kujiunga na mfumo flani au chama flani chenye malengo na mwelekeo wake sio kitu Rahisi Hebu chukulia MFANO wale WALOKOLE, Au WANAJESHI, ama WANA SARAKASI Unafikiria nini ukiwaona wakitimiza amri na taratibu za kanisa lao?? NDIVYO HIVYO NINAVYOONA KWA WANASIASA KWA UJUMLA WAO KUWA KWAO KWENYE SIASA NI KAMA MGONJWA ANAYETAKA KUPONA KWA HALI YEYOTE ILE HATA KAMA ATAPEWA DAWA CHUNGU AU KALI KIASI GANI KAMA TUU ITAMUPONYA ATAINYWA, WAKATI MWINGINE INABIDI WAKUBALI KUNYWA CHUNGU NA TAMU YA VYAMA VYAO!! ISEEE !!!!!!. Bora kuwa huru AU vipi mheshimiwa????


waheshimiwa wapo wengi humu! ufisadi kazini ndo umemmaliza sita muzee!
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Lakini wadau hamwezi jua, pengine Sita anaweza akapewa nafasi ya Uwaziri Mkuu!
 

Forum statistics

Threads 1,238,253
Members 475,878
Posts 29,313,793