Naitaji mtaalam wa programming/coding atengeneza full functioning receiving payment page(vyovyote itakavyo itwa).

Naitaji mtaalam wa programming/coding atengeneza full functioning receiving payment page(vyovyote itakavyo itwa).

Kama mtandao upi wakati kuna api kibao kwa ajili ya checkout Kama hizo ziko open.

Vipi kama haihusishi na wateja wa Tanzania?
Usiwe unalopoka mkuu utajiaibisha bure. List basi hizo free api za kuaccept credit cards?

Hapo kama huna ujanja wa kufanya paypal au skrill ikubali kupokea TZ basi inabidi utafute provider utakae mlipa kuhandle hzo transactions zako.

Ulomquote hapo yupo sahihi japo kwa wateja wa mobile money ila kwa cards ndo inabidi uwe na middleman hapo
 
Usiwe unalopoka mkuu utajiaibisha bure. List basi hizo free api za kuaccept credit cards?

Hapo kama huna ujanja wa kufanya paypal au skrill ikubali kupokea TZ basi inabidi utafute provider utakae mlipa kuhandle hzo transactions zako.

Ulomquote hapo yupo sahihi japo kwa wateja wa mobile money ila kwa cards ndo inabidi uwe na middleman hapo
Kwahyo mobile payments inawezekana kwa free API ila kwa cards complex kidogo
 
Usiwe unalopoka mkuu utajiaibisha bure. List basi hizo free api za kuaccept credit cards?

Hapo kama huna ujanja wa kufanya paypal au skrill ikubali kupokea TZ basi inabidi utafute provider utakae mlipa kuhandle hzo transactions zako.

Ulomquote hapo yupo sahihi japo kwa wateja wa mobile money ila kwa cards ndo inabidi uwe na middleman hapo

Na uzuri ni kwamba kwenye hiyo project yake hakueleza kuhusu mobile money na sio vyote lazima umcontact provider wa hiyo service unajuaje kama yeye anataka hizo mobile money amgetaja aina ya biashara na wateja wake location zao ziko wapi unasema nalopoka nafahamu vyote lakini huwezi fanya conclusion ya moja moja eti kwamba anapaswa awasiliane na nani hiyo inategema.


Mfano wa checkout inayo accept credit/debit card nawasiliana na Nani kuintergrate zaidi ya kufuata maelekezo ya kwenye mtandao husika hapo na wasikiana na nani.



Haya kwa mobile money hapa bongo ndio je Kama anategemea wateja kutoka nje ya nchi wamlipe kwa mobile money ipi kama ingekuwa hivyo eBay wangeweka mobile money payment usumbufu kwa wateja wenye credit card na debit sasa yeye alipaswa apate detail kutoka kwa mhusika ili aone anachotaka kinakuwaje .

Mfano unaweza wasiliana na paypal au stripe ili iweje wakati kuna kuna documentation ?

Wakati kuna maelezo kwenye site zao na developer option kwa api zao.


Yeye kama alifocus na wabongo je mteja naye anataka hivyo?



Kifupi alivyotakiwa ni kuhoji kujua mtindo wa biashara ya mtoa mada ukoje.

Unanijua sababu ya uwepo zile card za bank kwenye mashirika ya simu.


Issue unapoona mteja wewe kama dev lazima upate details zote kutoka kwa mteja hakuna solution moja hapo kwa kuwa hakutaja kile anachotaka kinaendeshwa vipi.


Naheshimu mawazo yako pia
 
jazia nyama maelezo yako mkuu na ikipendeza ueleze unataka kuanzisha site ya kuuza nini online isijekuwa unataka kuscam watu halafu halafu halafu

kifupi jazia nyama kwenye maelezo yako
 
Na uzuri ni kwamba kwenye hiyo project yake hakueleza kuhusu mobile money na sio vyote lazima umcontact provider wa hiP service unajuaje kama yeye anataka hizo mobile money amgeyaja aina ya biashara na wateja wake location zao ziko wapi unasema naloppka nafahamu vyote lakini huwezi fanya conclusion. Ya moja kwa moja eti kwamba anapaswa awaskiane na nani huyo inategema.


Mfano wa checkout inayo accept credit/debit card nawasikiana na Nani kuintergrate zaidi ya kufuata maelekezo ya kwenye mitandao husika hapo nawasikiana na nani.



Haya kwa mobile money hapa bongo ndyio he Kama anafana wateja anategemea wateja kutoka nje ya nchi wamlipe kwa mobile money ipi kama ingekuwa hivyo eBay wangeweka mobile money payment usumbufu kwa wateja wenye credit card na debit sasa yeye alipaswa apate detaip kutoka kwa mhusika ili aone anachotaka kinakuwaje .

Mfano unaweza wasiliana na paypal au stripe ili iweje ?

Wakati kuna maelezo kwenye site zao na developer option kwa api zao.


Yeye kama alifocus na wabongo je mteja naye anataka hivyo?



Kifupi alivjotakiwa ni kuhoji kujua mtindo wa biashara ya mtoa mada ukoje.
Unaandika trash hadi nashindwa kusoma.

Hata kama wateja ni wa USA, inabidi uwe na merchant account ya kuprocess cards. Kama ni mobile money ndo inabidi uwasiliane na mtandao husika

Sasa hio merchant acc unaipataje? Lazima kuwe na provider. Unaonekana hata hujui hz cards zinavyofanya kazi

Bank za nje zinaweza kukupa hio merchant account kwenye business acc yako ila kwa bongo sijajua kama banks zinatoa hio aina ya access kwenye business accs. All in all, either way hapo lazima uwe na provider wa katikati (na kwa case ya cards ndo huyo atakae kupa access ya merchant account)


Af sibishani na wewe, nakupa elimu tu coz unaonekana uko mweupe sana kwenye hili jambo

Nmeintegrate haya mambo kwenye sites na apps zaidi ya 5.

Note: Kwa trash uloandika hapo juu sikutaka hata kukuquote nmekuquote kwa faida ya wengine
 
Naitaji page iweze kuaccept mastercard, visa and the like.
Kama wewe ni mtaalam/kampuni na unajua unachokifanya nicheki pm tubadilishane mawasiliano.
Sina uhakika na unachotaka! Mimi sio programer, ila hiki unachokitaka ni very simple.

Una website!?? Kama ndio... Ingia PesaPal, fungua account, then integrate your website page unayotaka itumike kama checkout with your Pesa Pal account!
 
Unaandika trash hadi nashindwa kusoma.

Hata kama wateja ni wa USA, inabidi uwe na merchant account ya kuprocess cards. Kama ni mobile money ndo inabidi uwasiliane na mtandao husika

Sasa hio merchant acc unaipataje? Lazima kuwe na provider. Unaonekana hata hujui hz cards zinavyofanya kazi

Bank za nje zinaweza kukupa hio merchant account kwenye business acc yako ila kwa bongo sijajua kama banks zinatoa hio aina ya access kwenye business accs. All in all, either way hapo lazima uwe na provider wa katikati (na kwa case ya cards ndo huyo atakae kupa access ya merchant account)


Af sibishani na wewe, nakupa elimu tu coz unaonekana uko mweupe sana kwenye hili jambo

Nmeintegrate haya mambo kwenye sites na apps zaidi ya 5.

Note: Kwa trash uloandika hapo juu sikutaka hata kukuquote nmekuquote kwa faida ya wengine

Hongera expert
 
Kuna post nyingine ukiziona na kuzisoma unaona kabisa huyu mtu hayupo serious
 
Kama mtandao upi wakati kuna api kibao kwa ajili ya checkout Kama hizo ziko open.

Vipi kama haihusishi na wateja wa Tanzania?

Mzinguaji tu huyo. Payment gateway providers kibao zipo, Merchant acc unafungua kupitia tivuti husika.

Anajikuta mjuaji kumbe yy ndo empty.
 
Back
Top Bottom