Naitaji kazi nje ya tanzania

steve_shemej

JF-Expert Member
Nov 26, 2015
968
1,000
Habarini wa pendwa nimekuja kwenu kushilikisha itaji langu kwenu naitaji nafasi ya kazi ndani na hata nje ya nchi naitwa stanley nipo songea nafaham kuzungumza kiingereza kwa ufasaha naitaji msaada kwa atakae guswa mawasiriano yangu ni 0713861567
 

24hrs

JF-Expert Member
Dec 8, 2016
2,599
2,000
mungu akusaidie maana kufagia barabara za bongo kwa mwezi ni 150,000 lakin miami pale kwa mzee trump utalipwa ad dollar 20 kwa saa tu......
 

darubin

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
1,413
2,000
Habarini wa pendwa nimekuja kwenu kushilikisha itaji langu kwenu naitaji nafasi ya kazi ndani na hata nje ya nchi naitwa stanley nipo songea nafaham kuzungumza kiingereza kwa ufasaha naitaji msaada kwa atakae guswa mawasiriano yangu ni 0713861567
una ujuzi gani wewe
 

Tuwaseme

JF-Expert Member
Oct 8, 2014
647
1,000
Habarini wa pendwa nimekuja kwenu kushilikisha itaji langu kwenu naitaji nafasi ya kazi ndani na hata nje ya nchi naitwa stanley nipo songea nafaham kuzungumza kiingereza kwa ufasaha naitaji msaada kwa atakae guswa mawasiriano yangu ni 0713861567
Nikushauri kitu.. Tafuta nchi unayoona inafaa nenda huko bila kutafakari sana riski utakayokumbana nayo huko. Jitoe mhanga stop over thinkn.. Mm nilishawai kufanya ivo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom