Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"naisifu serikali........,"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwadilifu, Jul 26, 2011.

  1. M

    Mwadilifu Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikiliza BBC,ISHU YA SAMAKI WA NYUKLIA,Inashangaza sana kumsikia mtu anasema "naipongeza sana serikali"(kwa kuwakamata samaki mitaani)?!,walikuwa wapi walipokuwa wakiingizwa? tutasifia ujinga hadi lini, why dont we be realistic?haya ndo mapungufu waliyonayo washauri wa J.K wanamsifia kila kitu,inakuwaje vitu vinaingia nchin kiholela namna hii,while those authorities are there?,what are they doing?najua wenye hisa serikalin lazma muwe against,kusema tunatupia lawama serikali kwa kila kitu,haya basi acha leo niipongeze kwa hili,GUD JOB,you are not responsible,bt you've 2 knw govt is not a privet organizatn, neva think u've it!
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Jana nilisikia wakiripot kwenye magazet
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,224
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    wanaoisifu serikali kwa mtindo huo, hamafai hata kidogo!
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wakuwajibishwa ni wale waliowaruhusu bandarin
     
Loading...