SirAlfred006
JF-Expert Member
- Sep 21, 2020
- 552
- 1,306
ambapo mastaa huzaliwa kila saa
true story bro,,, waambieHii inaonesha kenya wana smartphone wengi kulko tanzania
Usisahau kusema ndio makao makuu ya Al Shabab kwa sasaambapo mastaa huzaliwa kila saaView attachment 1898761
jamaa ana haiba ya kike. ukikaa kaa kisha umsome vizuri, utagundua jamaa alikwisha via kitamboBasi nilidhani wewe ni ke kumbe ni me.... Kwa hisia yangu nasema upo Moshi mkoani Kilimanjaro
Hii sio Nairobi mkuu.ambapo mastaa huzaliwa kila saaView attachment 1898761
Kwa hiyo unachotaka kusema hapo pichani ni Nairobi?ambapo mastaa huzaliwa kila saaView attachment 1898761
Na kwamba Nairobi siku hizi imezungukwa na maji?!Kwa hiyo unachotaka kusema hapo pichani ni Nairobi?
ambapo mastaa huzaliwa kila saaView attachment 1898761
[emoji1][emoji1]jamaa ana haiba ya kike. ukikaa kaa kisha umsome vizuri, utagundua jamaa alikwisha via kitambo