Nahitaji Toyota Verrosa

Nahitaji Toyota Verrosa

hp4510

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Posts
8,980
Reaction score
9,900
wakuu mambo vipi? naitaji toyota verrosa ambayo sio D4 na kilomita zake haizidi laki moja... mwenye nayo ani pm au aweke picha na maelezo yake hapa
 
wakuu mambo vipi? naitaji toyota verrosa ambayo sio D4 na kilomita zake haizidi laki moja... mwenye nayo ani pm au aweke picha na maelezo yake hapa

1389869920463.jpgnauza hii
 
wakuu mambo vipi? naitaji toyota verrosa ambayo sio D4 na kilomita zake haizidi laki moja... mwenye nayo ani pm au aweke picha na maelezo yake hapa

kaka naweza kukupatia ila tuongee kwanza
 
Back
Top Bottom