Nahitaji Rafiki wa Kike | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji Rafiki wa Kike

Discussion in 'Love Connect' started by Diga Diga, Oct 31, 2012.

  1. D

    Diga Diga Senior Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Awe na sifa zifuatazo:-
    1. Umri wa kati ya miaka 18 - 25
    2. Elimu ya Sekondari na kuendelea
    3. Awe na dhamiria ya kuwa kwenye mahusiano thabiti
    4. Asiwe mnene sana
    5. Asiwe mfupi sana
    6. Awe tayari kupima magonjwa endapo uhusiano wetu utakua na kuelekea kwenye uchumba
    7. Awe mcha Mungu

    Kwa watakaohitaji kujua zaidi sifa zangu wani-pm kwani si wote hapa watataka kuona wasifu wangu ilhali hauwahusu.

    Ahsanteni na karibuni!
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,878
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kama ni urafiki tu, kwa nini usiseme unahitaji marafiki wa kiume pia? Huenda ukawa na ajenda ya siri katika urafiki unaoutafuta. Funguka zaidi tafadhali.
     
  3. D

    Diga Diga Senior Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wee Binti.com, tafadhali rejea kipengele cha 6 katika sifa ninazozihitaji.
     
  4. M

    Mtoto wa kitaa Senior Member

    #4
    Nov 12, 2012
    Joined: Nov 7, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi napita tu hakunihusu
     
Loading...