nahitaji nyumba ya kununua ya kisasa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nahitaji nyumba ya kununua ya kisasa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by brasy coco, Oct 27, 2012.

  1. brasy coco

    brasy coco JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 1,207
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    wakuu naomba msaada wenu usio wa kitapeli maana nitawafunga haraka sana......nahitaji nyumba nzuri ya kisasa iwe na 4 bedrooms........masterbedroom isikose kati ya ivyo nyumba......iwe na fensi nzuri....maji muhimu...umeme.....ndani iwe nzuri vyumba vikubwa....iwe mitaa ya masaki, makumbusho,kijitonyama.....mikocheni....upanga.......msasani beach.......ostabei...........kinondon ya uzunguni........kwa yeyote mwenye kuweza anisaidie hapa wakuu kunipa Information
     
  2. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mi ninayo mbezi beach, ina ghorofa moja bei ni bilioni moja
     
  3. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,211
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    '''wakuu naomba msaada wenu usio wa
    kitapeli maana nitawafunga haraka
    sana......'''
    MI NIMEAMBULIA HAYA MANENO TU
     
  4. brasy coco

    brasy coco JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 1,207
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    acha uongo bhana nmeletewa nyuma mbezi beach ya kifahari na ina swimming pool bt haifka hyo bilion moja ww unaleta masikhara me nataka kweli
     
  5. brasy coco

    brasy coco JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 1,207
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    haya jitahidi utambulia mengne
     
  6. A

    Akiri JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,430
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    kama uko serious nitafute nikupeleke ukazione na ulipie mi ni dalali 0657 145555 ofisi yangu ipo kinondoni A.
     
  7. K

    Kariba1 Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyumba ninayo ipo mikocheni bei yake tshs250m nitafute 0714104788
     
  8. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,584
    Likes Received: 5,804
    Trophy Points: 280
  9. brasy coco

    brasy coco JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 1,207
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    ntumie picha za nyumba piga vizuri na vyumba vyake nadhani umeelewa nahitaj nyumba ya namna gani so unaweza ukanisendia picha
     
  10. brasy coco

    brasy coco JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 1,207
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    hao real esate hawajui kazi kwanza maagent wao wanalinga hawapo up 2 date hata ukiwaulza kitu mtanadaoni hawajibu yan wanaboa sana nshaongea na agent zao mpaka nimechoka sasa
     
Loading...