Aisee umenitisha mkuu,maana kuna jamaa ana gari na hufanya route za Mikumi kwa Noah ya kukodi ambapo mie huwa naenda na family huku akitu drive mwenyew,sasa mpaka naogopa nisije kumpa kazi kisha ikajakutokea mambo hayo namie nikawa nimo.
Aisee umenitisha mkuu,maana kuna jamaa ana gari na hufanya route za Mikumi kwa Noah ya kukodi ambapo mie huwa naenda na family huku akitu drive mwenyew,sasa mpaka naogopa nisije kumpa kazi kisha ikajakutokea mambo hayo namie nikawa nimo.
hapana bosi nipe contact za huyo mtu.niongee nae... nataka kwenda kesho asubuh na kurudi jion nina wagen wangu wazungu wako sita na mm wa 7 so hakuna hofu yoyote zaidi utakuwa umemsaidia jamaa kupata pesa