Nahitaji msaada wa kusonga mbele

Aisee!!!!! nakuonea huruma sana.

Hebu jifanye unajipenda wewe kwanza sio mtu mwingine, kisha tuliza akili na omba upate mwingine atakayekufaa.
 
Tema mate kushoto ufukie kuliaaaa maisha yasonge mbele.....
 
Ivi wachina awajatoa dawa za kusahau kweli?
 
angelita

huu ndio ule wakati muafaka wa kutumia AKILI badala ya HISIA.....
 
Last edited by a moderator:

We jamaaaa....unamtizamo chanya sana....Nataman watu wote, tuwena perspective hiii
 
Ata me mwenyewe ni miaka 4 sasa nmeshindwa kukutoa moyoni turudiane tu
 
angelita pole mydia, kudate mume wa mtu ndio uliongeza mateso yako kwa sababu ulimuharibia mwanamke mwenzio ndoa yake na ndio maana nafsi yako inajuta.

Tulia, relax then tafakari maisha yako upya then Februari mwakani utakuja kutangaza furaha yako hapa.
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…