Nahitaji mashine ya juice ya miwa

Nahitaji mashine ya juice ya miwa

godson meku

Member
Joined
Aug 13, 2016
Posts
26
Reaction score
7
kwema ndugu..!! nlkua nahitaj mtu mwenye uzoef wapi naweza pata mashine ya kukamulia juice ya mua na aina ipi n nzurii na bei hua inatembea ngp kwa mpya dukani
 
kwema ndugu..!! nlkua nahitaj mtu mwenye uzoef wapi naweza pata mashine ya kukamulia juice ya mua na aina ipi n nzurii na bei hua inatembea ngp kwa mpya dukani
Mashine za juice ya miwa tunazo ndugu 0762612213
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom