Nahitaji madera ya wanawake kwa bei ya jumla

Nahitaji madera ya wanawake kwa bei ya jumla

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Posts
26,892
Reaction score
52,491
,kwa mwenye kuuza madira ya wanawake na kuweza kusafirisha tafadhali njoo Pm kwa mazungumzo zaidi,
 
,kwa mwenye kuuza madira ya wanawake na kuweza kusafirisha tafadhali njoo Pm kwa mazungumzo zaidi,

wewe yani uko mbio mbio hvo nani akupm. Tulia kwani uhtaji wa madira hayo ni kinyume cha sheria za nchi au ndo mficho wa fursa haya sawa lete huku mbeya yanahtajika kwa wingi.
 
Andika basi ulivyotaka niandike,wengine hatuna maneno mengi short and clear hujaelewa unauliza.
wewe yani uko mbio mbio hvo nani akupm. Tulia kwani uhtaji wa madira hayo ni kinyume cha sheria za nchi au ndo mficho wa fursa haya sawa lete huku mbeya yanahtajika kwa wingi.
 
,kwa mwenye kuuza madira ya wanawake na kuweza kusafirisha tafadhali njoo Pm kwa mazungumzo zaidi,

Nitumie namba yako tupige kazi.Mie nayaimport kwa hiyo tegemea bei nzuri pamoja na discount
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom