Nahitaji Laini ya Tigo pesa


Kiresua

Kiresua

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2009
Messages
1,178
Likes
13
Points
145
Kiresua

Kiresua

JF-Expert Member
Joined May 13, 2009
1,178 13 145
wadau,

nilienda wenye ofs za T-pesa kuulizia utaratibu wa kupata huduma hii (kuwa wakala) nkajibiwa kuwa huduma hii imesitishwa, labda kama kuna m2 anayetaka kuuza laini yake unaweza kununua tukaire-register!

sasa kuna mtu wa namna hiyo tuongee biashara!?

asante
 
M

mputika

Senior Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
163
Likes
0
Points
0
M

mputika

Senior Member
Joined Jun 7, 2013
163 0 0
mimi nizo wewe ni pm tufanye biashara
 

Forum statistics

Threads 1,273,283
Members 490,351
Posts 30,476,567