Bitcoinbase
JF-Expert Member
- Jul 17, 2016
- 319
- 285
Ushapata kiwanja kama hujapata nitafute 0766-195115 kipo Buhongwa
Nyamhongolo ipi mkuu kimepimwa au ni squatter weka detail zote
Wekeni status za viwanja hivyo kama size,kimepimwa au la, ikiwezekana na picha. SIO LAZIMA UENDE PM KWA HUYO ALIYELETA MADA UNAWEZA KUMUUZIA YEYOTE HAPA.Tupieni picha
Maana mawe yanahusu baadhi ya sehem
Ofcoz yes mkuu [emoji4][emoji4]Wekeni status za viwanja hivyo kama size,kimepimwa au la, ikiwezekana na picha. SIO LAZIMA UENDE PM KWA HUYO ALIYELETA MADA UNAWEZA KUMUUZIA YEYOTE HAPA.
Sent using Jamii Forums mobile app
Buhongwa gan sa mkuu?? Kina ukubwa ganiii?? Kina hati?? Ni bei ganii??? Na kipo kwny mawe mawe???Ushapata kiwanja kama hujapata nitafute 0766-195115 kipo Buhongwa
Sent using Jamii Forums mobile app