MfalmewaKiha
JF-Expert Member
- Feb 16, 2017
- 1,191
- 1,247
Karibu Dodoma mjomba hakuna kitu utakosa hapa.Habari zenu Ndugu zangu,
Hongereni na poleni kwa janga la Corona .
NAHITAJI kuingia mjini Dodoma kwa ajili ya kutafuta kitu Kama hiki Selfe StickJe ntafanikwa kweli kupata kwa maduka ya hapo au nikate ticket ya moja kwa moja Dar
Zaidi ningenda kupata km hyo picha ya kwanza,
Zaid Tripod
AsanteniView attachment 1459437View attachment 1459438
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwanini mkuu?labda ungefafanua kidogoMkuu hizo waachie wanaweka
Kwa Dodoma siwezi pata?Nenda Dar jombaa!,Ukija mjengoni utapoteza nauli yako.
Una Manisha hapo hakuna maduka?Nenda Dar jombaa!,Ukija mjengoni utapoteza nauli yako.