Sung
Member
- Mar 2, 2019
- 40
- 21
Bila shaka mu wazima.
Ninahamishia kambi Makambako Njombe, ningeomba kujua jwa wenyeji wapi naweza pata chumba cha kupanga kwa gharama nafuu, maeneo ya mjini mjini, pasiwe mbali sana kutoka town centre.
-kiwe single room (kikiwa self itapendeza).
-pasiwe na wapangaji wengi sana(zaidi ya 6)
-pawe na usalama.
-maji na umeme wa uhakika.
-wanakopokea bachela (najua kuna nyumba ambazo hawataki mabachela hasa wa kiume).
-chumba kizuri kwa matumizi ya binadamu.
Msaada wenu tafadhali
Sent using Jamii Forums mobile app
Ninahamishia kambi Makambako Njombe, ningeomba kujua jwa wenyeji wapi naweza pata chumba cha kupanga kwa gharama nafuu, maeneo ya mjini mjini, pasiwe mbali sana kutoka town centre.
-kiwe single room (kikiwa self itapendeza).
-pasiwe na wapangaji wengi sana(zaidi ya 6)
-pawe na usalama.
-maji na umeme wa uhakika.
-wanakopokea bachela (najua kuna nyumba ambazo hawataki mabachela hasa wa kiume).
-chumba kizuri kwa matumizi ya binadamu.
Msaada wenu tafadhali
Sent using Jamii Forums mobile app