Nahisi sina kosa!

kivyako

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Posts
14,341
Reaction score
12,068
Ndg wana JF kuna wadada ambao nikikutana nao macho yangu uenda moja kwa moja kifuani mwao kwa sababu 'nido' inakuwa njenje na wengne wana vinywele pale na wengne wamemwagia wese panangaa! Kwakweli mi uwa sijivungi kutupia jicho mpaka wengne utaona anaziba na mkono kwa aibu, hivi ni kosa kuangalia wajameni?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…