W wakwetu 2 Member Joined Mar 23, 2011 Posts 96 Reaction score 4 May 24, 2012 #21 trh imepita mbona:baby:
MAUBIG JF-Expert Member Joined Apr 3, 2012 Posts 1,040 Reaction score 859 May 24, 2012 #22 deadline imeishapita miezi mitatu iliyopita
panadol JF-Expert Member Joined Feb 11, 2012 Posts 349 Reaction score 44 May 24, 2012 #23 Tuambiane ukweli mbona deadline ilishapita imekuwaje tena,kunani?
C Crecent Member Joined Feb 17, 2012 Posts 35 Reaction score 8 May 25, 2012 #24 Ndugu,aaahh kama ni mtihani mbona Wengi mmefeli......DEADLINE HAMKUIONA AU?
Mama Mdogo JF-Expert Member Joined Nov 21, 2007 Posts 2,976 Reaction score 2,176 May 25, 2012 #25 Makubwa!!!! Mbona tarehe ya mwisho ya kupeleka maombi ni 29 January 2012, hili ni changa la macho au wamekosea ni 29 May 2015.
Makubwa!!!! Mbona tarehe ya mwisho ya kupeleka maombi ni 29 January 2012, hili ni changa la macho au wamekosea ni 29 May 2015.
M MR.SILVER JF-Expert Member Joined Jan 14, 2012 Posts 287 Reaction score 79 May 25, 2012 #26 What the hell hand written letter..that old fashion..no wonder we using jembe la mkono
kussy JF-Expert Member Joined Jun 15, 2010 Posts 409 Reaction score 124 May 25, 2012 #27 Mama Mdogo said: Makubwa!!!! Mbona tarehe ya mwisho ya kupeleka maombi ni 29 January 2012, hili ni changa la macho au wamekosea ni 29 May 2015. Click to expand... Hivi hamuoni kama hii ni Topic ya mwezi Janiary? Angalieni Posts za mwanzoni! Naona kuna mtu ameifufua hii Topic deadline ilikiwa mwezi January, msianze kuleta majingu
Mama Mdogo said: Makubwa!!!! Mbona tarehe ya mwisho ya kupeleka maombi ni 29 January 2012, hili ni changa la macho au wamekosea ni 29 May 2015. Click to expand... Hivi hamuoni kama hii ni Topic ya mwezi Janiary? Angalieni Posts za mwanzoni! Naona kuna mtu ameifufua hii Topic deadline ilikiwa mwezi January, msianze kuleta majingu