Nafasi za Kazi Serengeti Breweries

Skyblue

Senior Member
Jan 3, 2014
174
225
Wakuu naomba nisaidieni jinsi ya kutuma maombi ya kazi kwenye hii company.... Tangazo lao nimeona zoom tz..nataka nziombe hizo..kama E-mail yao itumikayo kuapply pls help me.

Ntashukuru kwa msaada huu.
 

LadyAJ

JF-Expert Member
Oct 21, 2015
7,146
2,000
Yakishindikana kwa unayoelekezwa kupitia online kama upo Dar ibukia pale ofisini kwao mkuu nenda tu direct upate alternative nyingine
 

bukoba04

JF-Expert Member
Dec 26, 2014
1,393
2,000
kiongozi haya makampuni makubwa nowdayz yanatumia mifumo ya kompuyta (portal systems) kufanya recruitments na pia lazima uwe mwangalifu na makini zaidi kujaza taarifa zako kwenye hiyo mifumo...
Nenda ujaribu kufanya hivyo, ukishindwa huwa kuna namba za cm ambazo huwa ziko pale kwa ajili kutoa msaada..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom