Natafuta pesa
JF-Expert Member
- Mar 29, 2022
- 287
- 396
Uongozi wa Bright Step Daycare iliyopo Goba unawatangazia nafasi za kazi kwa walimu wakike na wakiume, waliobobea kwenye taaluma ya makuzi ya watoto.
Usaili utafanyika siku ya kesho jumatatu tarehe 16/01/2023, muda ni saa 2:30 asubuhi, mwalimu afike shuleni akiwa na nakala za vyeti vya kitaaluma na wasifu wake.
JINSI YA KUFIKA:-
Panda gari za kwenda goba, shuka kituo kinaitwa KANISANI, ukifika hapo panda pikipiki shuka kwa kipara au kwa mama chem
KWA MAWASILIANO ZAIDI PIGA NAMBA:- 0623092982
Usaili utafanyika siku ya kesho jumatatu tarehe 16/01/2023, muda ni saa 2:30 asubuhi, mwalimu afike shuleni akiwa na nakala za vyeti vya kitaaluma na wasifu wake.
JINSI YA KUFIKA:-
Panda gari za kwenda goba, shuka kituo kinaitwa KANISANI, ukifika hapo panda pikipiki shuka kwa kipara au kwa mama chem
KWA MAWASILIANO ZAIDI PIGA NAMBA:- 0623092982