Nafasi za kazi 58 Yapi Markezi

Mimi nilifika kabisa ofisini kwao baada ya kuona kimya kimezidi, nikatoleana sana namba na wale masai wa getini pale.

Duh vp hukupigwa hata Rungu mana wamasai wakikaa maeneo hayo wanajiona wao ndo kila kitu
 
Hizi kazi Kuna mtu kanambia wameanza kuitwa
 
Mpaka leo sijapata responce toka niwatumie mail.
May b n kwel
Hawa jamaa yarp markenz sijui ni dharau au,,, maana nilutuma email na kupeleka vyeti vyote mpaka kesho hakuna responded ya e-mail wala barua,,, Mimi ni operator wa mitambo!

Wanachosha sana hawa!

Nadhani kutoa matangazo ni geresha tu, tayari wana watu wao!
 
Duh kumbe ajira washaanza kuita huko. ?
Kwa sababu sijasema Serikali Mkuu, nimesema Takukuru waangazie ama wakazie pande zile, ama kama sio kuangalie basi wKashinde maeneo yale japo kwa siku chache tu.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…