Mchapakazi sana
Member
- May 30, 2015
- 31
- 3
Habari
ndugu zangu msaada wenu ni muhimu nnamdogo wangu anatafuta kazi yoyote inayohusu ukarani, secretary na nyenginezo halali kasoma certificate ya sheria pia anauzoefu wa miezi 6 mahakaman kama karani kwa yoyote mwenye taasisi au kampuni ambaye anaweza kumsaidia ani PM atashukuru.
Asante.
ndugu zangu msaada wenu ni muhimu nnamdogo wangu anatafuta kazi yoyote inayohusu ukarani, secretary na nyenginezo halali kasoma certificate ya sheria pia anauzoefu wa miezi 6 mahakaman kama karani kwa yoyote mwenye taasisi au kampuni ambaye anaweza kumsaidia ani PM atashukuru.
Asante.